-‘๑’-•Diễn Đàn Ninh Châu Online•-‘๑’-
Chào Mừng Bạn Đến Với Diễn Đàn Ninh Châu Online - Quảng Ninh - Quảng Bình

http://ninhchau.hoctrovn.com Bạn hay đăng ki đê cung cac Thanh Viên

Diễn đàn Ninh Châu Online chia se Kiên thưc & kinh nghiệm

~> Nếu không muốn hiện lại thông báo này bạn Cilck vào "Don't dislay tôi một lần nữa"

Chúc các bạn vui vẻ!

Join the forum, it's quick and easy

Chào Mừng Bạn Đến Với Diễn Đàn Ninh Châu Online - Quảng Ninh - Quảng Bình

http://ninhchau.hoctrovn.com Bạn hay đăng ki đê cung cac Thanh Viên

Diễn đàn Ninh Châu Online chia se Kiên thưc & kinh nghiệm

~> Nếu không muốn hiện lại thông báo này bạn Cilck vào "Don't dislay tôi một lần nữa"

Chúc các bạn vui vẻ!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» làm áo các đội tuyển euro 2012 , áo các CLB 2012, 2013 chỉ còn 80k/1 bộ
by aoloptoi Sun May 13, 2012 5:26 pm

» làm áo đồng phục rẻ nhất hà nội
by aoloptoi Sun May 13, 2012 5:24 pm

» Làm áo đội bóng rẻ nhất Hà Nội, áo euro 2012 chỉ với 80.000đ/ 1 bộ
by aoloptoi Fri May 04, 2012 4:42 pm

» LÀM ÁO ĐỒNG PHỤC RẺ NHẤT HÀ NỘI
by aoloptoi Fri May 04, 2012 4:37 pm

» GAME VÀ ỨNG DỤNG MOBILE
by funbox Fri Oct 28, 2011 3:35 pm

» Game mobile,nhạc chuông,hình nền,nhạc chờ
by funbox Fri Oct 28, 2011 3:35 pm

by Kaito Kid Mon Oct 17, 2011 11:52 pm

» Ngân Hàng câu hỏi Triết học MÁC-LÊNIN
by chipcon15 Sun Oct 16, 2011 10:01 am

» Truyện tranh Jindo dinho bản Full
by cuibapwadj Tue Oct 11, 2011 3:40 pm

» SHARE Skin 20 -11 of Ninh Châu, Anh em lấy xài tạm
by kuhuyvltk03 Thu Sep 15, 2011 7:54 pm

» Radio Shack Mutimedia headset cant get mic to work?
by Khách viếng thăm Wed Aug 03, 2011 2:50 pm

» how i do this????????????????????????????????????…
by Khách viếng thăm Tue Aug 02, 2011 5:46 pm

» Good day Every body
by Khách viếng thăm Tue Aug 02, 2011 9:06 am

» Practically as chintzy as warez
by Khách viếng thăm Mon Aug 01, 2011 7:30 pm

» how do you set up a minecraft sever with a centurylink router?
by Khách viếng thăm Mon Aug 01, 2011 7:00 pm

» Cho em xin code index box của diễn đàn được k ạ??
by Lee Sung Hyo Mon Aug 01, 2011 7:22 am

» google page rank backlink services
by Khách viếng thăm Mon Aug 01, 2011 12:34 am

» backlink search engine backlink services
by Khách viếng thăm Sun Jul 31, 2011 6:57 pm

» When the first Whirlpool Duet album was released in December 2001 came as a surprise to the public
by Khách viếng thăm Sun Jul 31, 2011 10:41 am

» Cheapfares - Low Cost Travel
by Khách viếng thăm Sun Jul 31, 2011 1:55 am

Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3

3 posters

Go down

Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Empty Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3

Bài gửi by Kaito Kid Wed Dec 23, 2009 1:14 pm

Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3

3- Chém gió ~!~

Lời mở đầu :

Chúng ta trước hết cần phải hiểu , các nữ hiệp 9x hiện nay cần gì ở 1 chém gió cao thủ …
Thứ nhất … họ cần 1 bạn trai cao ráo , sáng sủa , không cần phải quá đẹp trai ( vì ko chung thủy ) … nhưng nói chung cũng phải có ấn tượng tốt về ngoại hình
Thứ hai … phải ăn mặc tử tế … không dân chơi quá mức nhưng nhất quyết là không được “rân chơi”
Thứ ba … có hiểu biết , có kiến thức , có tài lẻ
Thứ tư … xe cộ đưa đón đi học , ví dày đưa đi mua sắm
Thứ năm … không đụt , nhưng cũng không đầu gấu , chợ búa , hổ báo …
Thứ sáu … biết cách nói chuyện , làm chị em vui
Thứ bảy … dành nhiều thời gian chém gió cho chị em , sẵn sàng làm mọi thứ vì chị em
Thứ tám … quan tâm và nhớ đến những mốc thời gian , những đồ vật cần phải nhớ ( kỉ niệm )
Thứ chín … không tà lưa 1 lúc vài em , tập trung vào chuyên môn , vui chơi không quên nhiệm vụ
Thứ mười … tôn trọng cuộc sống riêng tư ! không can thiệp quá sâu vào ” chuyện của bạn gái chúng mình ”

Thứ đặc biệt … quan trọng nhất … đó là phải ” Yêu thật lòng , yêu nhiệt tình , hết mình … ”
Chúng ta phải xây dựng hình tượng bản thân theo đúng tất cả các tiêu chí trên … con gái luôn muốn người mình yêu là hoàn hảo , do đó , chúng ta cần phải biến mình từ cái không thể , cho nó nhiễm sắc thể để trở thành có thể
Chém gió tuyệt kĩ qui định rằng : chỉ cần có được điều đặc biệt + thêm với khoảng 7 điều ở trên là đã có thể … ngọ rồi đếi

Chương thứ nhất :

Để có được điều 1 và 2 :
Chém gió để tạo hình tượng ban đầu , Chém gió tuyệt kĩ viết : ” Chỉ khi nào mình “đỡ xấu nhất” thì hãy lộ diện ! ” … Cũng nên tìm hiểu kĩ cách tự làm đỡ xấu bản thân ! Theo điều tra hiện nay thì mới chỉ có khoảng 20% các bạn trai soi gương trước khi đi học ! Con số này là quá thấp … chúng ta cần phải ngày 1 nỗ lực hơn nữa … không tiếc tiền sửa sang , trang bị hành trang thật đầy đủ rồi mới đi luyện công ( nếu không bị quái vả chết mất phần trăm lại tiếc ) …
… Cần tránh : Mặc sexy : cởi trần , quần đùi , dạng háng ở quán nước ! … hay có những tư thế bỉ ổi , sex show , điển hình cho những tư thế này là Lâm Mèo các hạ … anh ta đã nổi tiếng GAY khắp trường Chu Văn An … thậm chí còn có thời gian Lâm Mèo còn đem lòng yêu Họa My Ti koài …
>>> Tạo hình tượng là 1 trong những bước quan trọng nhất , không được 1 phút sai lầm mà cả đời ngậm nỗi đau

Chương thứ hai :

Điều 3 , Chém gió tuyệt kĩ viết :
Có hiểu biết … cái này thì ai trong số chúng ta cũng có điểm mạnh của riêng bản thân ! có điều là phải biết thể hiện những điểm mạnh đó … như Họa My thì giỏi về khối C … cách thể hiện của Họa My là viết Blog cho nó máu … con gái luôn thích những người có học , có tài , có sáng tạo ! chứ không phải là những anh chàng … ” tốt nghiệp tiểu học cần việc làm ” !
Có tài lẻ … nhất định phải biết 1 vài thứ … vd như : sử dụng Yahoo thành thạo ( khó lắm đấy , Yahoo còn có Games , Paint , Icon … ) , sử dụng photoshop ( còn chế ảnh em ý gửi cho chứ ) , hiểu biết về âm nhạc , thậm chí hiện nay chúng ta còn nên tìm hiểu cả về : Au đi sừn <— chị em bây giờ kết cái này lắm … vv
Nói chung mỗi người có 1 thế mạnh khác nhau , nhưng nên tìm hiểu 1 thứ chuyên sâu làm điểm mạnh nòng cốt … và 1 số thứ biết vớ vẩn , có gì khi nghe chị em trình bày về vấn đề đó thì nói ké vào 1,2 câu

Chương thứ ba :

Điều 4 … cái này hơi khó thực hiện , mỗi người có hoàn cảnh khác nhau nhưng bác nào có xe thì nhớ cho phải tháo sọt tháo xẻng … trong lúc đèo em đi chơi , cấm dùng những từ ngữ chuyên ngành dành riêng cho dân tổ như : ” bốc đầu ” , ” vào vỉa ” , ” đá lửa ” , ” vôn văng ” , ” đầm 3 ” , ” 54 ” … như thế chị em mù tịt … và lại còn tạo ra sự lo lắng , chỉ sợ anh ý máu đua xe lại kềnh ra đấy thì bỏ mẹ …
Còn về vấn đề tiền nong thì nên lịch sự mỗi khi đi chơi , không cò quay cái này ai cũng phải hiểu

Chương thứ tư :

Điều 5 … Chém gió tuyệt kĩ viết : ” 1 số võ lâm đồng đạo hiện nay luôn đem cái sự đầu gấu , puma ra làm vũ khí … điều này không hoàn toàn đúng vì chỉ có những em muốn nổi mới cần những anh chàng thế này ! Nhìn chung thì ngoan vẫn hay hơn là mở mồm là nói tục , khép mõm là chửi bậy … điển hình nhất là tình hình ” mang đồ ” đến lớp của 1 số thanh niên hiện nay … … con gái nó mà biết là tránh xa ngay đấy thể hiện nó ít thôi không hay lắm đâu …
Tuy nhiên cũng không nên quá đụt , thấy đánh nhau là đái ra máu , hãy tạo cho em ý 1 cảm giác được bảo vệ và có 1 cuộc sống yên ổn khi có bạn ở bên cạnh
Kính thưa qý zị kùng toàn thỉa kác pạn thưn mín…
Típ theo chương trình trong ngày hôm nay , chúng ta sẽ lại được típ tục chứng kiến tiếp phần 3 của bộ bí kíp ” Chém gió tuyệt kĩ ” … Đây là phần quan trọng nhất trong toàn bộ bí kíp … nếu không luyện tập thuần thục rất có thể dẫn đến ” tầu hỏa nhập ga ” , lăn ra tự sướng … hoàn toàn không có lợi cho sức khỏe họ họ …
Ngay sau đây xin được bắt đầu chương thứ năm của phần Chém gió ~!~

Chương thứ năm :

Để có được điều thứ sáu và thứ bảy … làm chị em vui và quan tâm , làm mọi thứ vì chị em … ! Chém gió tuyệt kĩ viết : ” Trước hết , khi đã tạo được ấn tượng ban đầu , đối tượng đã nói chuyện với mình cởi mở hơn thì chúng ta cần tạo ra 1 bước ngoặt trận đấu : … đó là Tâm Sự ! … Đã là con gái ( ngoan ) thì những suy nghĩ trong đầu luôn phức tạp , rắc rối , các bằng hữu phải biết khai thác điểm yếu duy nhất trong cái đầu đó … đó là sự mềm yếu , ủy mị ! Hãy tạo ra bước ngoặt bằng cách : đang là 1 Boy vui tính , nói chuyện hay , làm chị em cười … bất chợt thay đổi … khi gặp 1 chuyện gì đó ! VD : xích mích cả gia đình ; anh em bạn bè mâu thuẫn ; … … Nói chung là khi nào “buồn” nhất thì ngay lập tức phải Tâm Sự với đối tượng … không phải ngại ngùng gì hết ! Cứ nói thẳng , nói hết những gì suy nghĩ trong đầu ( mà có thể là cũng không nghĩ như thế ) cho đối tượng thấy 1 điều : mình được bạn ( anh ) ý tin tưởng tuyệt đối
Ngay sau đó … phải có 1 câu kết luận như sau :
Chém gió : Anh xin lỗi
Chém gió : Nếu như anh có làm phiền em
Chém gió : Nhưng thực sự bây giờ anh đang … gì gì đếi ( tùy theo tâm trạng của các bác )
>>> Ngay lập tức , đối tượng sẽ an ủi , vỗ về … và cũng có đến 80% khả năng đối tượng sẽ Tâm Sự lại với bạn
Đối tượng : Hix , anh đừng buồn nữa
Đối tượng : Em cũng bị như thế rồi mà anh ( )…
Nếu đối tượng thở ra 1 câu : ” Nếu khi nào anh buồn như thế nữa , thì cứ nói cả em ” <— thành công rồi đấy
… Sau đó , đã nói chuyện , tâm sự thân thiết thì phải tuân thủ các nguyên tắc sau đây ( đây hoàn toàn là nguyên tắc của Họa My ) :
- Tôn trọng tất cả những gì em nói ^^
- Không ngắt lời , không cãi đài , ở lại bên em đến khi em out thì thôi
- Cấm tuyệt đối kể cho bất kì đứa nào
- Không làm em mất hứng , luôn tìm mọi cách khiến em ý vui hơn … ( nghiêm cấm sử dụng BUZZ!!! trong giai đoạn này )
Và kết quả ( của Họa My ) 90% là như sau
Em gái : Anh à
Em gái : Em có chuyện này …
… ( 1 lúc sau )
Em gái : cám ơn anh , em đỡ hơn nhiều rồi
Khi bạn đã là 1 cái gì đó giúp đối tượng giải tỏa tâm lý mỗi khi có chuyện gì xảy ra thì bạn đã thành công được 1 phần rồi … trở thành 1 chỗ dựa rồi đó nha

Chương thứ sáu :

Quan tâm đến các mốc thời gian , nhớ được những gì chị em đã kể với bạn , vào lúc nào … tưởng như đơn giản và khó thực hiện nhưng thực ra … ở trong Chém gió tuyệt kĩ … đó lại là điều quá dễ dàng :
- Lưu giữ toàn bộ tin nhắn của đối tượng
- Mỗi lần chat chít xong , đều phải save đoạn nói chuyện đó lại , ghi rõ ngày tháng … ( vào phần Message Archive để thực hiện cái này ) để tiện xem lại ^^
- Cao thủ hơn thế nữa … có thể viết nhật kí những ngày nói chuyện ra … thiếp … khi gặp mặt tặng em ý cả 1 đống thiếp kèm theo 1 câu : ” tất cả những lúc nói chuyện với em đều là những lúc anh cảm thấy vui nhất ”
>>> Rất nhiều con gái trách con trai là vô tâm ! thực hiện những điều trên sẽ giúp các bằng hữu ghi nhớ được mình đã chém gió những gì

Chương thứ bảy :

Không tà lưa 1 lúc nhiều em ! Vấn đề này là khi đã xác định kĩ tình cảm dành cho em ý là vl rồi khó mà dứt ra được … thì phải chấm dứt các em khác ! … không chẳng may chúng nó lại là bạn của bạn của hàng xóm của láng giềng của nhau … biết được 1 cái , chưa làm được gì mà mất hình tượng đã có được thì phí lắm
Tôn trọng đời sống riêng tư … kể cả trong thời gian này … có thấy em ý trót ôm 1 thằng nào khác cũng không được dỗi , chán nản , từ bỏ , nhất là khi đã có được thành quả như ở trên rồi ! Điều cần làm là phải bình tĩnh , hơi tỏ 1 chút thái độ ghen ( yêu là phải ghen chứ ) … khiến em ý cũng áy náy … cái chính là phải khỏe và khéo … không hấp tấp , không cố chấp …

Chương Kết :

Chém gió tuyệt kĩ viết : Đã yêu là phải yêu hết khả năng bạn có … do đó , không bao giờ được buông xuôi nửa chừng … phải kiên trì , từng bước 1 ( nếu muốn giữ được lâu ) ! Nhất thiết phải thể hiện ra ngoài … mục đích : đừng thằng nào động vào nhá , phiền đấy … nhưng phải kín đáo và tế nhị … làm thế nào cho người ngoài nhìn vào và đánh giá đây là 1 tình cảm đẹp họ họ …
Đối với đối tượng , cũng phải thật chân thành , không được phép nói dối … phải tôn trọng tất cả những gì thuộc về em ý , cũng như không ngừng chứng minh tình cảm của mình … Kết thúc giai đoạn này chuyển sang giai đoạn ” Tấn công ” bằng 1 câu nói : ” Anh thích em “

Chúc Các PRO Chém Gió Thành Bão

:cheers: :cheers: :cheers: :cheers:
Kaito Kid
Kaito Kid
Administrator
Administrator

Thành Tích : Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 27170110 Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Ug0_7010 Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Mk0_7010 Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 490
Danh Vọng : 57267
Ngày Sinh : 07/05/1990
[HS] lớp : 2005-2008

http://ninhchau.hoctrovn.com

Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Empty P3 đây hả cò P4 ko nhỉ

Bài gửi by Thanh Tung Wed Dec 23, 2009 1:31 pm

P3 đây hả cò P4 ko nhỉ
đây là bí kíp chân truyền của pác Ad min đây mà :lol: :lol: :lol: :lol: :lol!: :lol!: :lol!: :afro: :afro:
Thanh Tung
Thanh Tung
Super Mod
Super Mod

Thành Tích : Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 6k0_7010 Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Medal110
Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Medal110
Danh Vọng : 55672
Ngày Sinh : 24/05/1990
[HS] lớp : Cựu Hs 12B

Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Empty Re: Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3

Bài gửi by conan Fri Jan 01, 2010 12:08 pm

Hết rồi đâu có P4 nưa đâu hehe . Mà cái này Phức tạp quá bí kip gì mà dài ngoằng thế :o học làm sao hết đc :shock:
conan
conan
VIP Member
VIP Member

Thành Tích : Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Mk0_7010 Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 118
Danh Vọng : 53625
Ngày Sinh : 29/07/1991

Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Empty Re: Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3

Bài gửi by Kaito Kid Fri Jan 01, 2010 12:10 pm

Dục Tốc Tất BẠi Chú Nhóc ah :face: . Phải Khổ Luyện Mới thành tài đc :P
Kaito Kid
Kaito Kid
Administrator
Administrator

Thành Tích : Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 27170110 Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Ug0_7010 Chém gió tuyệt kĩ ( Hay còn gọi là Cưa em bí kíp) P.3 Mk0_7010 Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 490
Danh Vọng : 57267
Ngày Sinh : 07/05/1990
[HS] lớp : 2005-2008

http://ninhchau.hoctrovn.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics